🔴 Trực tiếp Stal Rzeszów vs Podbeskidzie - Cúp Ba Lan (02-09-2026)

Xem trực tiếp Polish Cup (PL): Stal Rzeszów vs Podbeskidzie 00:00 ngày 02-09. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng Polish Cup (PL) và đội hình ra sân chính thức.
Stal Rzeszów
Podbeskidzie
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu Stal Rzeszów: 2T - 2H- 1B Podbeskidzie: 1T - 2H- 2B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
19/04/2024
Hạng Nhất Ba Lan
Stal Rzeszów
2 - 2(2 - 0)
Podbeskidzie
07/10/2023
Hạng Nhất Ba Lan
Podbeskidzie
0 - 1(0 - 0)
Stal Rzeszów
02/04/2023
Hạng Nhất Ba Lan
Podbeskidzie
2 - 2(0 - 1)
Stal Rzeszów
27/08/2022
Hạng Nhất Ba Lan
Stal Rzeszów
5 - 0(3 - 0)
Podbeskidzie
15/08/2020
Cúp Ba Lan
Stal Rzeszów
0 - 1(0 - 1)
Podbeskidzie
Phong độ gần nhất
Stal Rzeszów
Phong độ
Podbeskidzie
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
40%
40%
20%
20%
60%
20%
TB bàn thắng
0.6
1.2
TB bàn thua
1.4
1.2
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
Stal Rzeszów
40%
60%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
80%
20%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
28/08/26
Unia Skierniewice
Stal Rzeszów
01
(0)(0)
1.90
-1/2
1.92
1.76
1.76
1.92
T
X
25/08/26
Stal Rzeszów
Ruch Chorzów
01
(0)(1)
1.85
1/2
1.96
1.78
1.78
1.90
B
X
14/08/26
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Stal Rzeszów
11
(0)(0)
1.95
-3/4
1.87
1.80
1.80
1.87
T
X
08/08/26
Stal Mielec
Stal Rzeszów
11
(0)(0)
1.97
-1
1.85
1.85
1.85
1.77
T
X
01/08/26
Arka Gdynia
Stal Rzeszów
40
(1)(0)
1.93
-3/4
1.89
1.81
1.81
1.81
B
T
Podbeskidzie
40%
40%
20%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
80%
20%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
29/08/26
Puszcza Niepołomice
Podbeskidzie
20
(1)(0)
1.94
0
1.93
1.88
1.88
1.82
B
X
22/08/26
Podbeskidzie
Odra Opole
11
(0)(1)
1.76
-1/4
2.06
1.90
1.90
1.90
H
X
15/08/26
Chrobry Głogów
Podbeskidzie
11
(1)(0)
1.88
0
1.94
1.80
1.80
1.83
H
X
09/08/26
Podbeskidzie
Lechia Gdańsk
22
(1)(1)
1.96
-1 1/4
1.85
1.75
1.75
1.93
B
T
05/08/26
Podbeskidzie
Hutnik Krakow
20
(0)(0)
1.97
-1
1.82
1.82
1.82
1.80
T
X
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
5Thẻ vàng đối thủ3
3Thẻ vàng đội6
0Thẻ đỏ đối thủ1
1Thẻ đỏ đội0
9Tổng10
Sân khách
6Thẻ vàng đối thủ6
8Thẻ vàng đội4
0Thẻ đỏ đối thủ0
1Thẻ đỏ đội1
15Tổng11
Tất cả
11Thẻ vàng đối thủ9
11Thẻ vàng đội10
0Thẻ đỏ đối thủ1
2Thẻ đỏ đội1
24Tổng21
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
Stal Rzeszów
Phong độ
Podbeskidzie
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
20%
40%
40%
Tỷ lệ T/H/B
20%
60%
20%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0.6 thẻ
Thẻ đỏ TB
0.2 thẻ
1.4 thẻ
Thẻ vàng TB
1.4 thẻ
GHI BÀN
0.4 bàn
TB Hiệp 1
0.2 bàn
1.6 bàn
TB Hiệp 2
1 bàn
2 bàn
TB FT
1.2 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
56%
Cao nhất
56%
47%
Thấp nhất
39%
52%
Trung bình
48%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
16.8 cú sút
Sút TB
10.8 cú sút
6.4 cú sút
Sút trúng đích TB
4.0 cú sút
3.6 lần
Cứu thua TB
4.4 lần
Thống kê 5 trận gần nhất