🔴 Trực tiếp Puszcza Niepołomice vs Podbeskidzie - Vòng 6 Hạng Nhất Ba Lan (29-08-2026)

Xem trực tiếp 1. Liga (PL) vòng 6: Puszcza Niepołomice vs Podbeskidzie 20:30 ngày 29-08. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng 1. Liga (PL) và đội hình ra sân chính thức.
Puszcza Niepołomice
Podbeskidzie
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu Puszcza Niepołomice: 3T - 1H- 1B Podbeskidzie: 1T - 1H- 3B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
07/07/2023
Giao Hữu CLB
Podbeskidzie
1 - 3(1 - 2)
Puszcza Niepołomice
18/03/2023
Hạng Nhất Ba Lan
Puszcza Niepołomice
1 - 1(1 - 0)
Podbeskidzie
20/08/2022
Hạng Nhất Ba Lan
Podbeskidzie
0 - 1(0 - 0)
Puszcza Niepołomice
13/03/2022
Hạng Nhất Ba Lan
Puszcza Niepołomice
4 - 2(3 - 1)
Podbeskidzie
29/08/2021
Hạng Nhất Ba Lan
Podbeskidzie
4 - 0(1 - 0)
Puszcza Niepołomice
Phong độ gần nhất
Puszcza Niepołomice
Phong độ
Podbeskidzie
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
80%
20%
80%
20%
TB bàn thắng
0.6
1.8
TB bàn thua
1.4
1.4
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
Puszcza Niepołomice
80%
20%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
60%
40%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
23/08/26
Puszcza Niepołomice
Unia Skierniewice
01
(0)(1)
1.92
-1/4
1.89
1.85
1.85
1.95
B
X
18/08/26
Arka Gdynia
Puszcza Niepołomice
30
(3)(0)
1.93
-3/4
1.89
1.95
1.95
1.85
B
T
08/08/26
Puszcza Niepołomice
Odra Opole
31
(2)(1)
1.91
-1/4
1.89
1.79
1.79
1.88
T
T
03/08/26
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Puszcza Niepołomice
10
(1)(0)
1.97
-1/4
1.82
1.84
1.84
1.78
B
X
27/07/26
Puszcza Niepołomice
Polonia Warszawa
01
(0)(0)
1.85
0
1.97
1.85
1.85
1.85
B
X
Podbeskidzie
20%
60%
20%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
60%
40%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
22/08/26
Podbeskidzie
Odra Opole
11
(0)(1)
1.76
-1/4
2.06
1.90
1.90
1.90
H
X
15/08/26
Chrobry Głogów
Podbeskidzie
11
(1)(0)
1.88
0
1.94
1.80
1.80
1.83
H
X
09/08/26
Podbeskidzie
Lechia Gdańsk
22
(1)(1)
1.96
-1 1/4
1.85
1.75
1.75
1.93
B
T
05/08/26
Podbeskidzie
Hutnik Krakow
20
(0)(0)
1.97
-1
1.82
1.82
1.82
1.80
T
X
02/08/26
Stal Mielec
Podbeskidzie
33
(3)(0)
1.86
0
1.96
1.75
1.75
1.88
H
T
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
7Thẻ vàng đối thủ3
6Thẻ vàng đội6
0Thẻ đỏ đối thủ1
0Thẻ đỏ đội0
13Tổng10
Sân khách
4Thẻ vàng đối thủ5
5Thẻ vàng đội5
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội1
9Tổng11
Tất cả
11Thẻ vàng đối thủ8
11Thẻ vàng đội11
0Thẻ đỏ đối thủ1
0Thẻ đỏ đội1
22Tổng21
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
Puszcza Niepołomice
Phong độ
Podbeskidzie
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
60%
0%
40%
Tỷ lệ T/H/B
20%
80%
0%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0 thẻ
Thẻ đỏ TB
0.2 thẻ
1.4 thẻ
Thẻ vàng TB
1.6 thẻ
GHI BÀN
0.6 bàn
TB Hiệp 1
0.4 bàn
1 bàn
TB Hiệp 2
1.2 bàn
1.6 bàn
TB FT
1.6 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
54%
Cao nhất
51%
31%
Thấp nhất
39%
43%
Trung bình
45%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
10.2 cú sút
Sút TB
11.4 cú sút
4.6 cú sút
Sút trúng đích TB
4.6 cú sút
2.6 lần
Cứu thua TB
4.8 lần
Thống kê 5 trận gần nhất