🔴 Trực tiếp Žilina vs Podbrezová - Vòng 7 VĐQG Slovakia (05-09-2026)

Xem trực tiếp Niké Liga (SK) vòng 7: Žilina vs Podbrezová 23:00 ngày 05-09. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng Niké Liga (SK) và đội hình ra sân chính thức.
Žilina
Podbrezová
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu Žilina: 2T - 1H- 2B Podbrezová: 2T - 1H- 2B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
16/05/2026
VĐQG Slovakia
Žilina
0 - 2(0 - 2)
Podbrezová
14/04/2026
Cúp Quốc gia Slovakia
Podbrezová
1 - 1(1 - 1)
Žilina
11/04/2026
VĐQG Slovakia
Podbrezová
1 - 5(0 - 0)
Žilina
19/03/2026
Cúp Quốc gia Slovakia
Žilina
2 - 0(2 - 0)
Podbrezová
01/12/2025
VĐQG Slovakia
Podbrezová
2 - 0(0 - 0)
Žilina
Phong độ gần nhất
Žilina
Phong độ
Podbrezová
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
20%
80%
20%
20%
60%
TB bàn thắng
3.6
2.2
TB bàn thua
1.6
1.8
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
Žilina
75%
25%
HDP (4 trận)
ThắngHòaThua
75%
T/X (4 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
31/08/26
Spartak Trnava
Žilina
13
(1)(2)
2.00
-3/4
1.80
1.78
1.78
1.98
T
T
26/08/26
Divina
Žilina
08
(0)(3)
-
-
-
-
24/08/26
Žilina
Komárno
21
(0)(0)
1.92
-3/4
1.89
1.77
1.77
1.89
B
H
15/08/26
Banská Bystrica
Žilina
34
(0)(2)
1.91
3/4
1.89
1.77
1.77
1.91
B
T
09/08/26
Žilina
Skalica
13
(0)(1)
1.99
-1
1.82
1.93
1.93
1.90
B
T
Podbrezová
75%
25%
HDP (4 trận)
ThắngHòaThua
25%
75%
T/X (4 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
29/08/26
Podbrezová
FK Košice
22
(0)(2)
1.84
-1/2
1.98
1.82
1.82
1.94
B
T
22/08/26
Dunajská Streda
Podbrezová
50
(0)(0)
1.89
-3/4
1.87
1.79
1.79
1.86
B
T
19/08/26
Rudňany
Podbrezová
03
(0)(2)
-
-
-
-
16/08/26
Podbrezová
Trenčín
21
(1)(0)
1.94
-1
1.87
1.92
1.92
1.92
B
X
08/08/26
Ružomberok
Podbrezová
14
(1)(2)
1.88
0
1.79
1.86
1.86
1.81
T
T
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
7Thẻ vàng đối thủ6
3Thẻ vàng đội9
0Thẻ đỏ đối thủ1
0Thẻ đỏ đội0
10Tổng16
Sân khách
4Thẻ vàng đối thủ4
5Thẻ vàng đội9
0Thẻ đỏ đối thủ1
0Thẻ đỏ đội0
9Tổng14
Tất cả
11Thẻ vàng đối thủ10
8Thẻ vàng đội18
0Thẻ đỏ đối thủ2
0Thẻ đỏ đội0
19Tổng30
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
Žilina
Phong độ
Podbrezová
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
60%
20%
20%
Tỷ lệ T/H/B
40%
0%
60%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0 thẻ
Thẻ đỏ TB
0 thẻ
2.2 thẻ
Thẻ vàng TB
2.4 thẻ
GHI BÀN
0.4 bàn
TB Hiệp 1
0.8 bàn
1.8 bàn
TB Hiệp 2
0.6 bàn
2.2 bàn
TB FT
1.4 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
72%
Cao nhất
61%
44%
Thấp nhất
34%
58%
Trung bình
48%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
15.6 cú sút
Sút TB
10.4 cú sút
4.8 cú sút
Sút trúng đích TB
2.8 cú sút
2.2 lần
Cứu thua TB
3.4 lần
Thống kê 5 trận gần nhất