🔴 Trực tiếp Žilina II vs Slovan Bratislava II - Vòng 7 Hạng Hai Slovakia (07-09-2026)

Xem trực tiếp 2. Liga (SK) vòng 7: Žilina II vs Slovan Bratislava II 22:00 ngày 07-09. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng 2. Liga (SK) và đội hình ra sân chính thức.
Žilina II
Slovan Bratislava II
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu Žilina II: 1T - 0H- 4B Slovan Bratislava II: 4T - 0H- 1B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
26/04/2026
Hạng Hai Slovakia
Slovan Bratislava II
4 - 2(4 - 0)
Žilina II
10/10/2025
Hạng Hai Slovakia
Žilina II
0 - 1(0 - 0)
Slovan Bratislava II
09/03/2025
Hạng Hai Slovakia
Slovan Bratislava II
3 - 2(2 - 0)
Žilina II
11/08/2024
Hạng Hai Slovakia
Žilina II
2 - 1(0 - 1)
Slovan Bratislava II
14/04/2024
Hạng Hai Slovakia
Slovan Bratislava II
5 - 2(3 - 1)
Žilina II
Phong độ gần nhất
Žilina II
Phong độ
Slovan Bratislava II
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
20%
20%
60%
40%
40%
20%
TB bàn thắng
1.2
1.8
TB bàn thua
0.8
1.8
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
Žilina II
20%
80%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
40%
40%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
29/08/26
Šamorín
Žilina II
21
(1)(0)
1.87
-3/4
1.92
1.89
1.89
1.74
T
H
23/08/26
Žilina II
OFK Malženice
21
(1)(0)
1.95
-1/4
1.85
1.76
1.76
1.86
T
T
15/08/26
Zlaté Moravce
Žilina II
00
(0)(0)
1.85
-1/2
1.92
1.76
1.76
1.92
H
X
09/08/26
Žilina II
Pohronie
21
(1)(0)
1.85
-1/4
1.92
1.91
1.91
1.91
T
T
03/08/26
Inter Bratislava
Žilina II
01
(0)(1)
1.90
-3/4
1.87
1.84
1.84
1.84
T
X
Slovan Bratislava II
40%
20%
40%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
20%
80%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
30/08/26
Slovan Bratislava II
Považská Bystrica
11
(0)(1)
1.97
-1/4
1.82
1.89
1.89
1.74
H
X
22/08/26
Baník Lehota p.Vtáčnikom
Slovan Bratislava II
22
(1)(0)
1.81
-1/4
1.97
1.78
1.78
1.90
T
T
17/08/26
Slovan Bratislava II
FK Humenné
30
(1)(0)
1.95
-1/2
1.85
1.80
1.80
1.88
T
T
09/08/26
Slovan Bratislava II
Šamorín
12
(0)(1)
1.85
0
1.83
1.83
1.83
1.85
B
T
02/08/26
OFK Malženice
Slovan Bratislava II
42
(2)(1)
1.82
-1/4
1.97
1.81
1.81
1.88
B
T
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
4Thẻ vàng đối thủ7
3Thẻ vàng đội9
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội1
7Tổng17
Sân khách
5Thẻ vàng đối thủ6
6Thẻ vàng đội6
2Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội1
13Tổng13
Tất cả
9Thẻ vàng đối thủ13
9Thẻ vàng đội15
2Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội2
20Tổng30
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
Žilina II
Phong độ
Slovan Bratislava II
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
80%
0%
20%
Tỷ lệ T/H/B
20%
40%
40%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0 thẻ
Thẻ đỏ TB
0.2 thẻ
1 thẻ
Thẻ vàng TB
2 thẻ
GHI BÀN
0.8 bàn
TB Hiệp 1
0.4 bàn
1 bàn
TB Hiệp 2
1.2 bàn
1.8 bàn
TB FT
1.6 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
57%
Cao nhất
60%
41%
Thấp nhất
47%
49%
Trung bình
54%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
13.8 cú sút
Sút TB
10.8 cú sút
6.4 cú sút
Sút trúng đích TB
5.2 cú sút
4.8 lần
Cứu thua TB
4.2 lần
Thống kê 5 trận gần nhất