🔴 Trực tiếp Žilina II vs OFK Malženice - Vòng 5 Hạng Hai Slovakia (23-08-2026)

Xem trực tiếp 2. Liga (SK) vòng 5: Žilina II vs OFK Malženice 15:30 ngày 23-08. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng 2. Liga (SK) và đội hình ra sân chính thức.
Žilina II
OFK Malženice
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu Žilina II: 3T - 1H- 1B OFK Malženice: 1T - 1H- 3B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
03/05/2026
Hạng Hai Slovakia
Žilina II
1 - 1(1 - 0)
OFK Malženice
19/10/2025
Hạng Hai Slovakia
OFK Malženice
2 - 1(1 - 0)
Žilina II
16/03/2025
Hạng Hai Slovakia
Žilina II
1 - 0(1 - 0)
OFK Malženice
18/08/2024
Hạng Hai Slovakia
OFK Malženice
0 - 1(0 - 1)
Žilina II
31/03/2024
Hạng Hai Slovakia
Žilina II
4 - 3(2 - 1)
OFK Malženice
Phong độ gần nhất
Žilina II
Phong độ
OFK Malženice
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
20%
20%
60%
60%
20%
20%
TB bàn thắng
1.2
1.4
TB bàn thua
0.6
1.8
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
Žilina II
25%
25%
50%
HDP (4 trận)
ThắngHòaThua
75%
25%
T/X (4 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
15/08/26
Zlaté Moravce
Žilina II
00
(0)(0)
1.85
-1/2
1.92
1.76
1.76
1.92
H
X
09/08/26
Žilina II
Pohronie
21
(1)(0)
1.85
-1/4
1.92
1.91
1.91
1.91
T
T
03/08/26
Inter Bratislava
Žilina II
01
(0)(1)
1.90
-3/4
1.87
1.84
1.84
1.84
T
X
26/07/26
Žilina II
Petržalka akadémia
02
(0)(0)
1.83
0
1.83
1.77
1.77
1.85
B
X
11/07/26
Žilina II
Karvina II
30
(1)(0)
-
-
-
-
OFK Malženice
60%
20%
20%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
60%
40%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
19/08/26
Šoporňa
OFK Malženice
21
(1)(1)
1.82
2 1/4
1.97
1.78
1.78
1.91
B
X
16/08/26
OFK Malženice
Považská Bystrica
12
(0)(1)
1.89
0
1.89
1.93
1.93
1.88
B
T
08/08/26
Baník Lehota p.Vtáčnikom
OFK Malženice
11
(0)(1)
1.92
-3/4
1.87
1.94
1.94
1.88
H
X
02/08/26
OFK Malženice
Slovan Bratislava II
42
(2)(1)
1.82
-1/4
1.97
1.81
1.81
1.88
T
T
27/07/26
Šamorín
OFK Malženice
20
(0)(0)
1.82
-1/2
1.97
1.91
1.91
1.91
B
X
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
3Thẻ vàng đối thủ7
3Thẻ vàng đội7
0Thẻ đỏ đối thủ1
0Thẻ đỏ đội1
6Tổng16
Sân khách
3Thẻ vàng đối thủ7
4Thẻ vàng đội4
1Thẻ đỏ đối thủ2
0Thẻ đỏ đội0
8Tổng13
Tất cả
6Thẻ vàng đối thủ14
7Thẻ vàng đội11
1Thẻ đỏ đối thủ3
0Thẻ đỏ đội1
14Tổng29
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
Žilina II
Phong độ
OFK Malženice
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
80%
0%
20%
Tỷ lệ T/H/B
20%
20%
60%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0 thẻ
Thẻ đỏ TB
0 thẻ
0.6 thẻ
Thẻ vàng TB
1.2 thẻ
GHI BÀN
0.8 bàn
TB Hiệp 1
0.8 bàn
1.4 bàn
TB Hiệp 2
0 bàn
2.2 bàn
TB FT
0.8 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
54%
Cao nhất
62%
41%
Thấp nhất
42%
48%
Trung bình
52%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
14.0 cú sút
Sút TB
7.8 cú sút
5.8 cú sút
Sút trúng đích TB
2.6 cú sút
5.0 lần
Cứu thua TB
5.8 lần
Thống kê 5 trận gần nhất