🔴 Trực tiếp Tatran Prešov vs Šamorín - Vòng 9 Hạng Hai Slovakia (19-09-2026)

Xem trực tiếp 2. Liga (SK) vòng 9: Tatran Prešov vs Šamorín 23:00 ngày 19-09. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng 2. Liga (SK) và đội hình ra sân chính thức.
Tatran Prešov
Šamorín
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu Tatran Prešov: 4T - 0H- 1B Šamorín: 1T - 0H- 4B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
02/05/2025
Hạng Hai Slovakia
Šamorín
1 - 2(1 - 0)
Tatran Prešov
19/10/2024
Hạng Hai Slovakia
Tatran Prešov
3 - 0(1 - 0)
Šamorín
14/04/2024
Hạng Hai Slovakia
Šamorín
2 - 1(1 - 0)
Tatran Prešov
23/09/2023
Hạng Hai Slovakia
Tatran Prešov
2 - 0(2 - 0)
Šamorín
04/03/2023
Hạng Hai Slovakia
Tatran Prešov
2 - 1(2 - 0)
Šamorín
Phong độ gần nhất
Tatran Prešov
Phong độ
Šamorín
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
40%
60%
20%
80%
TB bàn thắng
3.2
1.8
TB bàn thua
1.6
1
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
Tatran Prešov
67%
33%
HDP (3 trận)
ThắngHòaThua
100%
T/X (3 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
02/09/26
Slovan Kendice
Tatran Prešov
08
(0)(5)
-
-
-
-
28/08/26
Pohronie
Tatran Prešov
31
(1)(1)
1.86
1/2
1.87
1.81
1.81
1.81
B
T
22/08/26
Tatran Prešov
Inter Bratislava
21
(2)(0)
1.83
-1/2
1.95
1.91
1.91
1.77
T
T
19/08/26
Družstevník Čirč
Tatran Prešov
03
(0)(1)
-
-
-
-
16/08/26
Petržalka akadémia
Tatran Prešov
42
(2)(0)
1.86
-1/4
1.91
1.89
1.89
1.80
B
T
Šamorín
60%
40%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
40%
40%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
29/08/26
Šamorín
Žilina II
21
(1)(0)
1.87
-3/4
1.92
1.89
1.89
1.74
B
H
22/08/26
Považská Bystrica
Šamorín
14
(0)(1)
2.00
-1/2
1.80
1.84
1.84
1.84
T
T
19/08/26
Rohožník
Šamorín
01
(0)(1)
1.83
3 1/2
1.79
-
B
X
15/08/26
Šamorín
Baník Lehota p.Vtáčnikom
02
(0)(1)
1.80
-3/4
1.98
1.73
1.73
1.90
B
X
09/08/26
Slovan Bratislava II
Šamorín
12
(0)(1)
1.85
0
1.83
1.83
1.83
1.85
T
T
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
4Thẻ vàng đối thủ4
3Thẻ vàng đội2
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội1
7Tổng7
Sân khách
4Thẻ vàng đối thủ9
1Thẻ vàng đội7
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
5Tổng16
Tất cả
8Thẻ vàng đối thủ13
4Thẻ vàng đội9
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội1
12Tổng23
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
Tatran Prešov
Phong độ
Šamorín
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
60%
20%
20%
Tỷ lệ T/H/B
60%
20%
20%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0 thẻ
Thẻ đỏ TB
0 thẻ
2 thẻ
Thẻ vàng TB
1.4 thẻ
GHI BÀN
1.2 bàn
TB Hiệp 1
1 bàn
0.4 bàn
TB Hiệp 2
0.8 bàn
1.6 bàn
TB FT
1.8 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
62%
Cao nhất
69%
38%
Thấp nhất
38%
50%
Trung bình
54%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
15.8 cú sút
Sút TB
12.2 cú sút
6.2 cú sút
Sút trúng đích TB
5.2 cú sút
3.2 lần
Cứu thua TB
4.0 lần
Thống kê 5 trận gần nhất