🔴 Trực tiếp Slovan Bratislava II vs Považská Bystrica - Vòng 6 Hạng Hai Slovakia (30-08-2026)

Xem trực tiếp 2. Liga (SK) vòng 6: Slovan Bratislava II vs Považská Bystrica 15:30 ngày 30-08. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng 2. Liga (SK) và đội hình ra sân chính thức.
Slovan Bratislava II
Považská Bystrica
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu Slovan Bratislava II: 3T - 1H- 1B Považská Bystrica: 1T - 1H- 3B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
04/04/2026
Hạng Hai Slovakia
Považská Bystrica
1 - 1(1 - 0)
Slovan Bratislava II
14/10/2025
Hạng Hai Slovakia
Slovan Bratislava II
2 - 4(1 - 2)
Považská Bystrica
10/11/2024
Hạng Hai Slovakia
Slovan Bratislava II
2 - 0(1 - 0)
Považská Bystrica
27/07/2024
Hạng Hai Slovakia
Považská Bystrica
1 - 3(0 - 0)
Slovan Bratislava II
10/05/2024
Hạng Hai Slovakia
Slovan Bratislava II
2 - 0(0 - 0)
Považská Bystrica
Phong độ gần nhất
Slovan Bratislava II
Phong độ
Považská Bystrica
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
60%
20%
20%
40%
60%
TB bàn thắng
1.6
1.6
TB bàn thua
1.8
1.6
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
Slovan Bratislava II
60%
40%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
20%
80%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
22/08/26
Baník Lehota p.Vtáčnikom
Slovan Bratislava II
22
(1)(0)
1.81
-1/4
1.97
1.78
1.78
1.90
T
T
17/08/26
Slovan Bratislava II
FK Humenné
30
(1)(0)
1.95
-1/2
1.85
1.80
1.80
1.88
T
T
09/08/26
Slovan Bratislava II
Šamorín
12
(0)(1)
1.85
0
1.83
1.83
1.83
1.85
B
T
02/08/26
OFK Malženice
Slovan Bratislava II
42
(2)(1)
1.82
-1/4
1.97
1.81
1.81
1.88
B
T
26/07/26
Slovan Bratislava II
Zlaté Moravce
01
(0)(0)
1.93
0
1.75
1.77
1.77
1.92
B
X
Považská Bystrica
50%
50%
HDP (4 trận)
ThắngHòaThua
100%
T/X (4 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
22/08/26
Považská Bystrica
Šamorín
14
(0)(1)
2.00
-1/2
1.80
1.84
1.84
1.84
B
T
19/08/26
Oravan
Považská Bystrica
02
(0)(1)
-
-
-
-
16/08/26
OFK Malženice
Považská Bystrica
12
(0)(1)
1.89
0
1.89
1.93
1.93
1.88
T
T
10/08/26
Považská Bystrica
Zlaté Moravce
21
(1)(0)
1.97
-1/2
1.81
1.82
1.82
1.80
T
T
31/07/26
Pohronie
Považská Bystrica
21
(1)(0)
1.86
1/4
1.91
1.80
1.80
1.91
B
T
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
5Thẻ vàng đối thủ3
6Thẻ vàng đội5
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
11Tổng8
Sân khách
6Thẻ vàng đối thủ10
6Thẻ vàng đội4
0Thẻ đỏ đối thủ1
1Thẻ đỏ đội0
13Tổng15
Tất cả
11Thẻ vàng đối thủ13
12Thẻ vàng đội9
0Thẻ đỏ đối thủ1
1Thẻ đỏ đội0
24Tổng23
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
Slovan Bratislava II
Phong độ
Považská Bystrica
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
40%
0%
60%
Tỷ lệ T/H/B
60%
0%
40%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0 thẻ
Thẻ đỏ TB
0.2 thẻ
1.4 thẻ
Thẻ vàng TB
1.4 thẻ
GHI BÀN
0.8 bàn
TB Hiệp 1
0.6 bàn
1.2 bàn
TB Hiệp 2
0.6 bàn
2 bàn
TB FT
1.2 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
59%
Cao nhất
71%
41%
Thấp nhất
31%
50%
Trung bình
51%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
10.8 cú sút
Sút TB
10.4 cú sút
6.2 cú sút
Sút trúng đích TB
4.4 cú sút
4.0 lần
Cứu thua TB
3.8 lần
Thống kê 5 trận gần nhất