🔴 Trực tiếp Sepsi vs CFR Cluj - Cúp Quốc gia Romania (01-09-2026)

Xem trực tiếp Romania Cup (RO): Sepsi vs CFR Cluj 22:00 ngày 01-09. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng Romania Cup (RO) và đội hình ra sân chính thức.
Sepsi
CFR Cluj
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu Sepsi: 1T - 3H- 1B CFR Cluj: 1T - 3H- 1B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
01/03/2025
VĐQG Romania
Sepsi
1 - 1(1 - 0)
CFR Cluj
26/10/2024
VĐQG Romania
CFR Cluj
3 - 3(0 - 1)
Sepsi
29/04/2024
VĐQG Romania
CFR Cluj
2 - 1(1 - 1)
Sepsi
30/03/2024
VĐQG Romania
Sepsi
1 - 1(1 - 1)
CFR Cluj
18/12/2023
VĐQG Romania
Sepsi
2 - 1(0 - 1)
CFR Cluj
Phong độ gần nhất
Sepsi
Phong độ
CFR Cluj
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
60%
40%
60%
40%
TB bàn thắng
0.4
1
TB bàn thua
0.2
2.4
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
Sepsi
80%
20%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
100%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
29/08/26
Argeş
Sepsi
01
(0)(0)
1.94
-1/4
1.89
1.87
1.87
1.80
T
X
23/08/26
Sepsi
Farul Constanța
11
(0)(0)
1.90
0
1.83
1.88
1.88
1.87
H
X
19/08/26
CSM Slatina
Sepsi
00
(0)(0)
1.82
1/4
1.88
1.83
1.83
1.84
H
X
15/08/26
Csikszereda
Sepsi
00
(0)(0)
1.89
1/4
1.93
1.87
1.87
1.80
H
X
11/08/26
Sepsi
FCSB
00
(0)(0)
1.94
1/2
1.92
1.89
1.89
1.86
H
X
CFR Cluj
40%
60%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
20%
80%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
29/08/26
Csikszereda
CFR Cluj
23
(1)(2)
1.88
1/2
1.97
1.85
1.85
1.85
T
T
24/08/26
CFR Cluj
FCSB
10
(0)(0)
1.86
1/2
1.98
1.84
1.84
1.83
T
X
17/08/26
Corvinul Hunedoara
CFR Cluj
30
(1)(0)
1.85
0
1.88
1.95
1.95
1.85
B
T
14/08/26
Tromsø
CFR Cluj
21
(1)(0)
1.93
-1 1/4
1.89
1.92
1.92
1.92
T
T
06/08/26
CFR Cluj
Tromsø
05
(0)(3)
1.92
0
1.85
1.78
1.78
1.89
B
T
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
6Thẻ vàng đối thủ3
5Thẻ vàng đội4
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
11Tổng7
Sân khách
9Thẻ vàng đối thủ3
6Thẻ vàng đội4
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
15Tổng7
Tất cả
15Thẻ vàng đối thủ6
11Thẻ vàng đội8
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
26Tổng14
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
Sepsi
Phong độ
CFR Cluj
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
40%
60%
0%
Tỷ lệ T/H/B
20%
20%
60%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0 thẻ
Thẻ đỏ TB
0 thẻ
1 thẻ
Thẻ vàng TB
1.8 thẻ
GHI BÀN
0.2 bàn
TB Hiệp 1
0.4 bàn
0.6 bàn
TB Hiệp 2
0.8 bàn
0.8 bàn
TB FT
1.2 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
58%
Cao nhất
61%
38%
Thấp nhất
32%
48%
Trung bình
47%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
13.8 cú sút
Sút TB
12.0 cú sút
5.8 cú sút
Sút trúng đích TB
4.0 cú sút
4.6 lần
Cứu thua TB
4.2 lần
Thống kê 5 trận gần nhất