🔴 Trực tiếp Šamorín vs Žilina II - Vòng 6 Hạng Hai Slovakia (29-08-2026)

Xem trực tiếp 2. Liga (SK) vòng 6: Šamorín vs Žilina II 21:30 ngày 29-08. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng 2. Liga (SK) và đội hình ra sân chính thức.
Šamorín
Žilina II
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu Šamorín: 1T - 1H- 3B Žilina II: 3T - 1H- 1B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
09/11/2025
Hạng Hai Slovakia
Žilina II
5 - 4(2 - 3)
Šamorín
26/07/2025
Hạng Hai Slovakia
Šamorín
2 - 3(0 - 1)
Žilina II
02/03/2025
Hạng Hai Slovakia
Šamorín
2 - 1(0 - 1)
Žilina II
04/08/2024
Hạng Hai Slovakia
Žilina II
3 - 0(1 - 0)
Šamorín
24/04/2024
Hạng Hai Slovakia
Šamorín
1 - 1(1 - 1)
Žilina II
Phong độ gần nhất
Šamorín
Phong độ
Žilina II
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
20%
80%
20%
20%
60%
TB bàn thắng
2
1
TB bàn thua
1
0.8
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
Šamorín
40%
60%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
40%
60%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
22/08/26
Považská Bystrica
Šamorín
14
(0)(1)
2.00
-1/2
1.80
1.84
1.84
1.84
T
T
19/08/26
Rohožník
Šamorín
01
(0)(1)
1.83
3 1/2
1.79
-
B
X
15/08/26
Šamorín
Baník Lehota p.Vtáčnikom
02
(0)(1)
1.80
-3/4
1.98
1.73
1.73
1.90
B
X
09/08/26
Slovan Bratislava II
Šamorín
12
(0)(1)
1.85
0
1.83
1.83
1.83
1.85
T
T
01/08/26
Šamorín
FK Humenné
31
(2)(1)
1.95
-1 1/4
1.85
1.91
1.91
1.91
T
T
Žilina II
20%
20%
60%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
60%
40%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
23/08/26
Žilina II
OFK Malženice
21
(1)(0)
1.95
-1/4
1.85
1.76
1.76
1.86
T
T
15/08/26
Zlaté Moravce
Žilina II
00
(0)(0)
1.85
-1/2
1.92
1.76
1.76
1.92
H
X
09/08/26
Žilina II
Pohronie
21
(1)(0)
1.85
-1/4
1.92
1.91
1.91
1.91
T
T
03/08/26
Inter Bratislava
Žilina II
01
(0)(1)
1.90
-3/4
1.87
1.84
1.84
1.84
T
X
26/07/26
Žilina II
Petržalka akadémia
02
(0)(0)
1.83
0
1.83
1.77
1.77
1.85
B
X
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
3Thẻ vàng đối thủ7
4Thẻ vàng đội5
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
7Tổng12
Sân khách
9Thẻ vàng đối thủ3
7Thẻ vàng đội4
0Thẻ đỏ đối thủ1
0Thẻ đỏ đội0
16Tổng8
Tất cả
12Thẻ vàng đối thủ10
11Thẻ vàng đội9
0Thẻ đỏ đối thủ1
0Thẻ đỏ đội0
23Tổng20
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
Šamorín
Phong độ
Žilina II
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
80%
0%
20%
Tỷ lệ T/H/B
20%
20%
60%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0.2 thẻ
Thẻ đỏ TB
0 thẻ
1.6 thẻ
Thẻ vàng TB
2.2 thẻ
GHI BÀN
0.8 bàn
TB Hiệp 1
0.2 bàn
2.2 bàn
TB Hiệp 2
0.8 bàn
3 bàn
TB FT
1 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
57%
Cao nhất
63%
43%
Thấp nhất
46%
50%
Trung bình
55%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
13.6 cú sút
Sút TB
8.2 cú sút
7.6 cú sút
Sút trúng đích TB
2.8 cú sút
3.2 lần
Cứu thua TB
5.0 lần
Thống kê 5 trận gần nhất