🔴 Trực tiếp OFK Malženice vs Tatran Prešov - Vòng 8 Hạng Hai Slovakia (13-09-2026)

Xem trực tiếp 2. Liga (SK) vòng 8: OFK Malženice vs Tatran Prešov 15:30 ngày 13-09. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng 2. Liga (SK) và đội hình ra sân chính thức.
OFK Malženice
Tatran Prešov
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu OFK Malženice: 2T - 0H- 2B Tatran Prešov: 2T - 0H- 2B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
16/05/2025
Hạng Hai Slovakia
OFK Malženice
2 - 1(1 - 0)
Tatran Prešov
02/11/2024
Hạng Hai Slovakia
Tatran Prešov
2 - 1(1 - 0)
OFK Malženice
02/03/2024
Hạng Hai Slovakia
Tatran Prešov
5 - 0(2 - 0)
OFK Malženice
13/08/2023
Hạng Hai Slovakia
OFK Malženice
2 - 0(0 - 0)
Tatran Prešov
Phong độ gần nhất
OFK Malženice
Phong độ
Tatran Prešov
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
60%
20%
20%
40%
60%
TB bàn thắng
1.4
3.2
TB bàn thua
1.6
1.6
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
OFK Malženice
60%
20%
20%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
40%
60%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
31/08/26
OFK Malženice
MFK Bytča
31
(2)(1)
1.93
-1 1/4
1.83
1.72
1.72
1.91
T
T
23/08/26
Žilina II
OFK Malženice
21
(1)(0)
1.95
-1/4
1.85
1.76
1.76
1.86
B
T
19/08/26
Šoporňa
OFK Malženice
21
(1)(1)
1.82
2 1/4
1.97
1.78
1.78
1.91
B
X
16/08/26
OFK Malženice
Považská Bystrica
12
(0)(1)
1.89
0
1.89
1.93
1.93
1.88
B
T
08/08/26
Baník Lehota p.Vtáčnikom
OFK Malženice
11
(0)(1)
1.92
-3/4
1.87
1.94
1.94
1.88
H
X
Tatran Prešov
67%
33%
HDP (3 trận)
ThắngHòaThua
100%
T/X (3 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
02/09/26
Slovan Kendice
Tatran Prešov
08
(0)(5)
-
-
-
-
28/08/26
Pohronie
Tatran Prešov
31
(1)(1)
1.86
1/2
1.87
1.81
1.81
1.81
B
T
22/08/26
Tatran Prešov
Inter Bratislava
21
(2)(0)
1.83
-1/2
1.95
1.91
1.91
1.77
T
T
19/08/26
Družstevník Čirč
Tatran Prešov
03
(0)(1)
-
-
-
-
16/08/26
Petržalka akadémia
Tatran Prešov
42
(2)(0)
1.86
-1/4
1.91
1.89
1.89
1.80
B
T
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
5Thẻ vàng đối thủ4
6Thẻ vàng đội3
0Thẻ đỏ đối thủ0
1Thẻ đỏ đội0
12Tổng7
Sân khách
7Thẻ vàng đối thủ4
7Thẻ vàng đội1
1Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
15Tổng5
Tất cả
12Thẻ vàng đối thủ8
13Thẻ vàng đội4
1Thẻ đỏ đối thủ0
1Thẻ đỏ đội0
27Tổng12
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
OFK Malženice
Phong độ
Tatran Prešov
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
40%
20%
40%
Tỷ lệ T/H/B
60%
0%
40%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0.2 thẻ
Thẻ đỏ TB
0 thẻ
2.6 thẻ
Thẻ vàng TB
0.8 thẻ
GHI BÀN
0.8 bàn
TB Hiệp 1
1.4 bàn
1.4 bàn
TB Hiệp 2
1.6 bàn
2.2 bàn
TB FT
3 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
66%
Cao nhất
50%
40%
Thấp nhất
47%
53%
Trung bình
49%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
13.4 cú sút
Sút TB
9.2 cú sút
6.2 cú sút
Sút trúng đích TB
4.4 cú sút
4.4 lần
Cứu thua TB
5.0 lần
Thống kê 5 trận gần nhất