🔴 Trực tiếp OFK Malženice vs Slovan Bratislava II - Vòng 2 Hạng Hai Slovakia (02-08-2026)

Xem trực tiếp 2. Liga (SK) vòng 2: OFK Malženice vs Slovan Bratislava II 15:30 ngày 02-08. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng 2. Liga (SK) và đội hình ra sân chính thức.
OFK Malženice
Slovan Bratislava II
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu OFK Malženice: 2T - 2H- 1B Slovan Bratislava II: 1T - 2H- 2B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
19/04/2026
Hạng Hai Slovakia
Slovan Bratislava II
1 - 1(0 - 0)
OFK Malženice
28/09/2025
Hạng Hai Slovakia
OFK Malženice
3 - 0(1 - 0)
Slovan Bratislava II
06/04/2025
Hạng Hai Slovakia
Slovan Bratislava II
2 - 2(1 - 1)
OFK Malženice
11/10/2024
Hạng Hai Slovakia
OFK Malženice
2 - 0(1 - 0)
Slovan Bratislava II
24/04/2024
Hạng Hai Slovakia
Slovan Bratislava II
3 - 2(2 - 2)
OFK Malženice
Phong độ gần nhất
OFK Malženice
Phong độ
Slovan Bratislava II
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
40%
20%
40%
60%
20%
20%
TB bàn thắng
1
1.6
TB bàn thua
1.2
1.4
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
OFK Malženice
33%
67%
HDP (3 trận)
ThắngHòaThua
67%
T/X (3 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
27/07/26
Šamorín
OFK Malženice
20
(0)(0)
1.82
-1/2
1.97
1.91
1.91
1.91
B
X
14/07/26
OFK Malženice
Beşiktaş
11
(0)(1)
1.97
1 3/4
1.82
1.87
1.87
1.85
T
X
01/07/26
Galanta
OFK Malženice
12
(1)(2)
-
-
-
-
24/06/26
Ružomberok
OFK Malženice
10
(1)(0)
-
-
-
-
15/05/26
Stará Ľubovňa
OFK Malženice
12
(0)(1)
1.80
1/4
1.80
1.89
1.89
1.70
T
H
Slovan Bratislava II
50%
50%
HDP (4 trận)
ThắngHòaThua
50%
25%
T/X (4 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
26/07/26
Slovan Bratislava II
Zlaté Moravce
01
(0)(0)
1.93
0
1.75
1.77
1.77
1.92
B
X
20/06/26
Slovan Bratislava II
Trenčín
12
(1)(0)
-
-
-
-
15/05/26
Pohronie
Slovan Bratislava II
21
(0)(0)
1.79
-1/2
1.81
1.76
1.76
1.81
B
H
08/05/26
Slovan Bratislava II
Stará Ľubovňa
51
(2)(1)
1.85
-1/2
1.83
1.88
1.88
1.80
T
T
02/05/26
Šamorín
Slovan Bratislava II
11
(1)(0)
1.82
-1/2
1.97
1.54
1.54
2.12
T
X
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
0Thẻ vàng đối thủ6
0Thẻ vàng đội3
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
0Tổng9
Sân khách
7Thẻ vàng đối thủ1
4Thẻ vàng đội1
1Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
12Tổng2
Tất cả
7Thẻ vàng đối thủ7
4Thẻ vàng đội4
1Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
12Tổng11
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
OFK Malženice
Phong độ
Slovan Bratislava II
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
40%
40%
20%
Tỷ lệ T/H/B
20%
60%
20%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0.2 thẻ
Thẻ đỏ TB
0 thẻ
2.6 thẻ
Thẻ vàng TB
1.8 thẻ
GHI BÀN
0.4 bàn
TB Hiệp 1
0.4 bàn
1.2 bàn
TB Hiệp 2
1 bàn
1.6 bàn
TB FT
1.4 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
55%
Cao nhất
59%
46%
Thấp nhất
43%
51%
Trung bình
51%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
11.6 cú sút
Sút TB
9.2 cú sút
6.6 cú sút
Sút trúng đích TB
4.8 cú sút
3.8 lần
Cứu thua TB
3.8 lần
Thống kê 5 trận gần nhất