🔴 Trực tiếp CFR Cluj vs Farul Constanța - Vòng 8 VĐQG Romania (05-09-2026)

Xem trực tiếp Liga 1 (RO) vòng 8: CFR Cluj vs Farul Constanța 00:30 ngày 05-09. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng Liga 1 (RO) và đội hình ra sân chính thức.
CFR Cluj
Farul Constanța
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu CFR Cluj: 4T - 0H- 1B Farul Constanța: 1T - 0H- 4B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
01/03/2026
VĐQG Romania
Farul Constanța
1 - 2(0 - 2)
CFR Cluj
26/10/2025
VĐQG Romania
CFR Cluj
0 - 2(0 - 2)
Farul Constanța
25/04/2025
Cúp Quốc Gia Romania
CFR Cluj
4 - 1(3 - 1)
Farul Constanța
28/01/2025
VĐQG Romania
CFR Cluj
3 - 1(2 - 0)
Farul Constanța
01/09/2024
VĐQG Romania
Farul Constanța
0 - 3(0 - 1)
CFR Cluj
Phong độ gần nhất
CFR Cluj
Phong độ
Farul Constanța
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
40%
60%
20%
60%
20%
TB bàn thắng
1.6
1
TB bàn thua
1.6
1
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
CFR Cluj
20%
80%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
20%
80%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
01/09/26
Sepsi
CFR Cluj
13
(0)(1)
1.90
1/2
1.87
1.76
1.76
1.95
T
T
29/08/26
Csikszereda
CFR Cluj
23
(1)(2)
1.88
1/2
1.97
1.85
1.85
1.85
T
T
24/08/26
CFR Cluj
FCSB
10
(0)(0)
1.86
1/2
1.98
1.84
1.84
1.83
T
X
17/08/26
Corvinul Hunedoara
CFR Cluj
30
(1)(0)
1.85
0
1.88
1.95
1.95
1.85
B
T
14/08/26
Tromsø
CFR Cluj
21
(1)(0)
1.93
-1 1/4
1.89
1.92
1.92
1.92
T
T
Farul Constanța
40%
60%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
80%
20%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
30/08/26
Farul Constanța
Botoşani
00
(0)(0)
1.93
-1/2
1.91
1.82
1.82
1.94
H
X
23/08/26
Sepsi
Farul Constanța
11
(0)(0)
1.90
0
1.83
1.88
1.88
1.87
H
X
19/08/26
Bihor Oradea
Farul Constanța
10
(1)(0)
1.80
0
1.85
1.85
1.85
1.85
B
X
15/08/26
Argeş
Farul Constanța
11
(1)(1)
1.84
-1/4
2.00
1.88
1.88
1.88
H
X
08/08/26
Farul Constanța
Csikszereda
32
(3)(1)
1.87
-1
1.97
1.87
1.87
1.88
B
T
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
2Thẻ vàng đối thủ10
2Thẻ vàng đội3
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
4Tổng13
Sân khách
4Thẻ vàng đối thủ4
5Thẻ vàng đội5
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
9Tổng9
Tất cả
6Thẻ vàng đối thủ14
7Thẻ vàng đội8
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
13Tổng22
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
CFR Cluj
Phong độ
Farul Constanța
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
60%
0%
40%
Tỷ lệ T/H/B
0%
60%
40%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0 thẻ
Thẻ đỏ TB
0 thẻ
1.2 thẻ
Thẻ vàng TB
2 thẻ
GHI BÀN
1 bàn
TB Hiệp 1
0.6 bàn
0.8 bàn
TB Hiệp 2
0.4 bàn
1.8 bàn
TB FT
1 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
70%
Cao nhất
66%
34%
Thấp nhất
33%
52%
Trung bình
50%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
13.2 cú sút
Sút TB
11.8 cú sút
4.8 cú sút
Sút trúng đích TB
3.6 cú sút
4.4 lần
Cứu thua TB
2.2 lần
Thống kê 5 trận gần nhất