Zdenko Frťala

Zdenko Frťala: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Teplice
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Zdenko Frťala tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Zdenko Frťala

Họ và tênZdenko FrťalaTên thường gọiZdenko Frťala
Ngày sinh / tuổi (56 tuổi)Quốc tịchSlovakia
Vai trò hiện tạiHLV trưởngĐội bóng hiện tạiTeplice
Giải đấuVĐQG SécNgày bổ nhiệm
Sơ đồ thường dùng3-5-2 (23/154 trận)Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Zdenko Frťala

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Zdenko Frťala, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Teplice (2023–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 06-03-2023 - nay
Số trận dẫn dắt
154 trận
Thắng
65 trận
Hòa
37 trận
Thua
52 trận
Tỷ lệ thắng
42.21%

Thành tích huấn luyện của Zdenko Frťala mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Zdenko Frťala trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Teplice

Số trận dẫn dắt
21
Thắng
12
Hòa
4
Thua
5
Tỷ lệ thắng
57.14%
Điểm trung bình mỗi trận
1.9
Đội ghi được
41 bàn
Đội để thủng lưới
23 bàn
Hiệu số bàn thắng
18
Chuỗi bất bại dài nhất
8 trận
Chuỗi thắng dài nhất
5 trận
Chuỗi thua dài nhất
2 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Zdenko Frťala

Zdenko Frťala là ai?

Zdenko Frťala quốc tịch Slovakia, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Zdenko Frťala tại Keolive.

Zdenko Frťala đang dẫn dắt đội bóng nào?

Zdenko Frťala hiện là HLV trưởng của Teplice, đội bóng đang thi đấu tại Teplice. HLV bắt đầu nhiệm kỳ vào 06-03-2023.

Đội gần nhất mà HLV Zdenko Frťala dẫn dắt là đội nào?

Teplice là đội gần nhất mà HLV Zdenko Frťala dẫn dắt.