Sofie Vendelbo Laursen

Sofie Vendelbo Laursen - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Midtjylland W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Sofie Vendelbo Laursen tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Sofie Vendelbo Laursen

Họ và tênSofie Vendelbo LaursenTên thường gọiSofie Vendelbo Laursen
Vị trí thi đấuHậu vệNgày sinh / tuổi (26 tuổi)
Quốc tịchĐan MạchCLBMidtjylland W
ĐTQGĐan Mạch W

Thống kê & phong độ Sofie Vendelbo Laursen mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Sofie Vendelbo Laursen mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
10 trận
Số trận đá chính
10 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.9

Sự nghiệp và thành tích của Sofie Vendelbo Laursen

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Sofie Vendelbo Laursen qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Midtjylland W

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
10 trận
Số trận thi đấu chính thức
10 trận
Số phút thi đấu
900 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Denmark W

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Sofie Vendelbo Laursen

Sofie Vendelbo Laursen là ai?

Sofie Vendelbo Laursen quốc tịch Đan Mạch, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Sofie Vendelbo Laursen tại Keolive.

Sofie Vendelbo Laursen đang thi đấu có CLB nào?

Sofie Vendelbo Laursen hiện đang thi đấu cho CLB Midtjylland W ở giải VĐQG nữ Đan Mạch tại Đan Mạch.