Mukhammadrasul Abdumazhidov

Mukhammadrasul Abdumazhidov - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Pakhtakor
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Mukhammadrasul Abdumazhidov tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Mukhammadrasul Abdumazhidov

Họ và tênMuhammadrasul AbdumajidovTên thường gọiMukhammadrasul Abdumazhidov
Vị trí thi đấuTrung vệSố áo55
Ngày sinh / tuổi (22 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchUzbekistanCLBPakhtakor
Chiều cao190 cmĐTQGUzbekistan

Thống kê & phong độ Mukhammadrasul Abdumazhidov mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Mukhammadrasul Abdumazhidov mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
28 trận
Số trận đá chính
23 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
2 trận
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ
Điểm trung bình trận
6.8

Sự nghiệp và thành tích của Mukhammadrasul Abdumazhidov

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Mukhammadrasul Abdumazhidov qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Pakhtakor

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
52 trận
Số trận thi đấu chính thức
52 trận
Số phút thi đấu
2070 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
5 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Uzbekistan

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
7 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Super league (2025) — Vô địch

🏆 Super league (2025) — Á quân

🏆 Uzbekistan Cup (2025) — Vô địch

🏆 Super league (2023) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Mukhammadrasul Abdumazhidov

Mukhammadrasul Abdumazhidov là ai?

Mukhammadrasul Abdumazhidov quốc tịch Uzbekistan, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Mukhammadrasul Abdumazhidov tại Keolive.

Mukhammadrasul Abdumazhidov đang thi đấu có CLB nào?

Mukhammadrasul Abdumazhidov hiện đang thi đấu cho CLB Pakhtakor ở giải VĐQG Uzbekistan tại Uzbekistan.