Ephraim Eshele

Ephraim Eshele - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Skalica
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Ephraim Eshele tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Ephraim Eshele

Họ và tênEphraim EsheleTên thường gọiEphraim Eshele
Vị trí thi đấuTiền đạo trung tâmSố áo34
Ngày sinh / tuổi (24 tuổi)CLBSkalica
Chiều cao204 cm

Thống kê & phong độ Ephraim Eshele mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Ephraim Eshele mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
11 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.8

Sự nghiệp và thành tích của Ephraim Eshele

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Ephraim Eshele qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Skalica

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
11 trận
Số trận thi đấu chính thức
11 trận
Số phút thi đấu
129 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Ephraim Eshele

Ephraim Eshele là ai?

Ephraim Eshele quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Ephraim Eshele tại Keolive.

Ephraim Eshele đang thi đấu có CLB nào?

Ephraim Eshele hiện đang thi đấu cho CLB Skalica ở giải VĐQG Slovakia tại Slovakia.