🔴 Trực tiếp FC Eindhoven vs Heracles Almelo - Vòng 4 Hạng Nhất Hà Lan (30-08-2026)

Xem trực tiếp Eerste Divisie (NL) vòng 4: FC Eindhoven vs Heracles Almelo 17:15 ngày 30-08. Tại Keolive, dữ liệu livescore được real-time từng giây: từ bàn thắng, thẻ phạt đến bảng xếp hạng Eerste Divisie (NL) và đội hình ra sân chính thức.
FC Eindhoven
Heracles Almelo
Thời điểm có bàn thắng
loading
Tỷ lệ số bàn thắng
loading
Thành tích đối đầu FC Eindhoven: 1T - 0H- 1B Heracles Almelo: 1T - 0H- 1B
NgàyGiải đấuChủFT / HTKhách
28/01/2023
Hạng Nhất Hà Lan
FC Eindhoven
1 - 0(1 - 0)
Heracles Almelo
22/10/2022
Hạng Nhất Hà Lan
Heracles Almelo
3 - 0(2 - 0)
FC Eindhoven
Phong độ gần nhất
FC Eindhoven
Phong độ
Heracles Almelo
5 trận gần nhất
Tỷ lệ T/H/B
80%
20%
20%
80%
TB bàn thắng
1
3.6
TB bàn thua
2.4
2.2
ThắngHòaThua
Tỷ lệ Kèo
FC Eindhoven
80%
20%
HDP (5 trận)
ThắngHòaThua
60%
40%
T/X (5 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
22/08/26
FC Den Bosch
FC Eindhoven
52
(3)(1)
1.86
-1/4
1.95
2.00
2.00
1.84
B
T
15/08/26
FC Eindhoven
MVV Maastricht
23
(1)(1)
1.93
-1/4
1.88
1.93
1.93
1.75
B
T
11/08/26
Jong AZ
FC Eindhoven
01
(0)(0)
1.90
-1/4
1.98
1.87
1.87
1.88
T
X
01/08/26
SK Beveren
FC Eindhoven
10
(1)(0)
1.75
0
2.01
1.84
1.84
1.88
B
X
29/07/26
PSV
FC Eindhoven
30
(2)(0)
1.83
-1 1/4
1.85
1.79
1.79
1.88
B
X
Heracles Almelo
33%
67%
HDP (3 trận)
ThắngHòaThua
100%
T/X (3 trận)
TàiHòaXỉu
GiảiNgàyTrậnFT / HTHDPTXHDPT/X
25/08/26
Jong FC Utrecht
Heracles Almelo
16
(0)(5)
1.89
1
1.95
1.83
1.83
1.83
T
T
15/08/26
Heracles Almelo
FC Den Bosch
32
(1)(0)
1.89
-1
1.98
2.15
2.15
1.65
B
T
08/08/26
VVV-Venlo
Heracles Almelo
34
(0)(2)
1.85
1/4
1.99
1.86
1.86
1.79
T
T
01/08/26
Heracles Almelo
Qatar U23
20
(0)(0)
-
-
-
-
24/07/26
Heracles Almelo
Excelsior
35
(1)(4)
-
-
-
-
Số thẻ vàng và thẻ đỏ
Sân nhà
1Thẻ vàng đối thủ1
0Thẻ vàng đội0
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
1Tổng1
Sân khách
5Thẻ vàng đối thủ1
3Thẻ vàng đội3
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
8Tổng4
Tất cả
6Thẻ vàng đối thủ2
3Thẻ vàng đội3
0Thẻ đỏ đối thủ0
0Thẻ đỏ đội0
9Tổng5
PHONG ĐỘ 5 TRẬN CỦA SÂN NHÀ VÀ 5 TRẬN CỦA SÂN KHÁCH
FC Eindhoven
Phong độ
Heracles Almelo
PHONG ĐỘ THẮNG HÒA BẠI
5 trận gần nhất
40%
20%
40%
Tỷ lệ T/H/B
40%
0%
60%
THẺ ĐỎ TB / THẺ VÀNG TB
0.4 thẻ
Thẻ đỏ TB
0.4 thẻ
1 thẻ
Thẻ vàng TB
2.4 thẻ
GHI BÀN
0.4 bàn
TB Hiệp 1
1.6 bàn
1.2 bàn
TB Hiệp 2
0.6 bàn
1.6 bàn
TB FT
2.2 bàn
TỶ LỆ KIỂM SOÁT BÓNG
66%
Cao nhất
57%
31%
Thấp nhất
34%
49%
Trung bình
46%
THỐNG KÊ SÚT BÓNG
13.8 cú sút
Sút TB
14.2 cú sút
4.8 cú sút
Sút trúng đích TB
5.2 cú sút
4.6 lần
Cứu thua TB
4.4 lần
Thống kê 5 trận gần nhất