Zoir Dzhuraboev

Zoir Dzhuraboev - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Sogdiana
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Zoir Dzhuraboev tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Zoir Dzhuraboev

Họ và tênZoir JurabaevCân nặng81 kg
Tên thường gọiZoir DzhuraboevVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo2Ngày sinh / tuổi (28 tuổi)
Chân thuậnTráiQuốc tịchTajikistan
CLBSogdianaChiều cao184 cm
ĐTQGTajikistan

Thống kê & phong độ Zoir Dzhuraboev mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Zoir Dzhuraboev mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
33 trận
Số trận đá chính
31 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
4 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
5 lần
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.4

Sự nghiệp và thành tích của Zoir Dzhuraboev

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Zoir Dzhuraboev qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Sogdiana

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
57 trận
Số trận thi đấu chính thức
56 trận
Số phút thi đấu
1496 phút
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
6 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Tajikistan

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
22 trận
Số trận thi đấu chính thức
18 trận
Số phút thi đấu
630 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 King's Cup (2022) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Zoir Dzhuraboev

Zoir Dzhuraboev là ai?

Zoir Dzhuraboev quốc tịch Tajikistan, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Zoir Dzhuraboev tại Keolive.

Zoir Dzhuraboev đang thi đấu có CLB nào?

Zoir Dzhuraboev hiện đang thi đấu cho CLB Sogdiana ở giải VĐQG Uzbekistan tại Uzbekistan.