Zdenek Riha

Zdenek Riha - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Hanácká
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Zdenek Riha tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Zdenek Riha

Họ và tênZdeněk ŘíhaTên thường gọiZdenek Riha
Vị trí thi đấuTrung vệSố áo44
Ngày sinh / tuổi (24 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchCộng hòa SécCLBHanácká
Chiều cao180 cm

Thống kê & phong độ Zdenek Riha mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Zdenek Riha mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
5 trận
Số trận đá chính
5 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.4

Sự nghiệp và thành tích của Zdenek Riha

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Zdenek Riha qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Hanácká

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
15 trận
Số trận thi đấu chính thức
14 trận
Số phút thi đấu
270 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Zdenek Riha

Zdenek Riha là ai?

Zdenek Riha quốc tịch Cộng hòa Séc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Zdenek Riha tại Keolive.

Zdenek Riha đang thi đấu có CLB nào?

Zdenek Riha hiện đang thi đấu cho CLB Hanácká ở giải Hạng Hai Séc tại Cộng hòa Séc.