Umar Eshmurodov

Umar Eshmurodov - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Nasaf
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Umar Eshmurodov tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Umar Eshmurodov

Họ và tênUmar EshmuradovCân nặng75 kg
Tên thường gọiUmar EshmurodovVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo92Ngày sinh / tuổi (34 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchUzbekistan
CLBNasafChiều cao185 cm

Thống kê & phong độ Umar Eshmurodov mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Umar Eshmurodov mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
27 trận
Số trận đá chính
26 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ
Điểm trung bình trận
6.8

Sự nghiệp và thành tích của Umar Eshmurodov

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Umar Eshmurodov qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Nasaf

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
66 trận
Số trận thi đấu chính thức
65 trận
Số phút thi đấu
1968 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
4 kiến tạo
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 FA Cup (2024) — Vô địch

🏆 FA Cup (2024) — Á quân

🏆 Super league (2023) — Vô địch

🏆 Super league (2023) — Á quân

🏆 Uzbekistan Cup (2022) — Vô địch

🏆 Super league (2020) — Vô địch

🏆 Super league (2020) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Umar Eshmurodov

Umar Eshmurodov là ai?

Umar Eshmurodov quốc tịch Uzbekistan, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Umar Eshmurodov tại Keolive.

Umar Eshmurodov đang thi đấu có CLB nào?

Umar Eshmurodov hiện đang thi đấu cho CLB Nasaf ở giải VĐQG Uzbekistan tại Uzbekistan.