Tunahan Akpınar

Tunahan Akpınar - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Theo dõi hồ sơ cầu thủ Tunahan Akpınar tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Tunahan Akpınar

Họ và tênTunahan AkpınarCân nặng76 kg
Tên thường gọiTunahan AkpınarVị trí thi đấuTiền vệ trung tâm
Ngày sinh / tuổi (25 tuổi)Chân thuậnTrái
Quốc tịchThổ Nhĩ KỳChiều cao178 cm

Sự nghiệp và thành tích của Tunahan Akpınar

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Tunahan Akpınar qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Çankayaspor

Thời gian
Từ đến
Số trận ra sân
2 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Tunahan Akpınar

Tunahan Akpınar là ai?

Tunahan Akpınar quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Tunahan Akpınar tại Keolive.