Tomáš Staněk

Tomáš Staněk: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Benatky nad Jizerou
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Tomáš Staněk tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Tomáš Staněk

Họ và tênTomáš StaněkTên thường gọiTomáš Staněk
Ngày sinh / tuổi (48 tuổi)Vai trò hiện tạiHLV trưởng
Đội bóng hiện tạiBenatky nad JizerouGiải đấuCúp Quốc gia Séc
Sơ đồ thường dùng3-4-3 (1/12 trận)Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Tomáš Staněk

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Tomáš Staněk, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Benatky nad Jizerou (0001–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Hiện tại
Số trận dẫn dắt
12 trận
Thắng
4 trận
Hòa
4 trận
Thua
4 trận
Tỷ lệ thắng
33.33%

Thành tích huấn luyện của Tomáš Staněk mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Tomáš Staněk trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Benatky nad Jizerou

Số trận dẫn dắt
7
Thắng
1
Hòa
3
Thua
3
Tỷ lệ thắng
14.29%
Điểm trung bình mỗi trận
0.86
Đội ghi được
13 bàn
Đội để thủng lưới
17 bàn
Hiệu số bàn thắng
-4
Chuỗi bất bại dài nhất
2 trận
Chuỗi thắng dài nhất
1 trận
Chuỗi thua dài nhất
1 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Tomáš Staněk

Tomáš Staněk là ai?

Tomáš Staněk quốc tịch , sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Tomáš Staněk tại Keolive.

Tomáš Staněk đang dẫn dắt đội bóng nào?

Tomáš Staněk hiện là HLV trưởng của Benatky nad Jizerou, đội bóng đang thi đấu tại Benatky nad Jizerou.

Đội gần nhất mà HLV Tomáš Staněk dẫn dắt là đội nào?

Benatky nad Jizerou là đội gần nhất mà HLV Tomáš Staněk dẫn dắt.