Tatsuhide Shimizu

Tatsuhide Shimizu - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Bekasi City
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Tatsuhide Shimizu tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Tatsuhide Shimizu

Họ và tênTatsuhide ShimizuTên thường gọiTatsuhide Shimizu
Vị trí thi đấuTiền vệ tấn côngSố áo10
Ngày sinh / tuổi (30 tuổi)Chân thuậnPhải
CLBBekasi CityChiều cao173 cm

Thống kê & phong độ Tatsuhide Shimizu mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Tatsuhide Shimizu mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
6 trận
Số trận đá chính
6 trận
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Tatsuhide Shimizu

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Tatsuhide Shimizu qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Bekasi City

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
6 trận
Số trận thi đấu chính thức
6 trận
Số phút thi đấu
393 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Tatsuhide Shimizu

Tatsuhide Shimizu là ai?

Tatsuhide Shimizu quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ tấn công. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Tatsuhide Shimizu tại Keolive.

Tatsuhide Shimizu đang thi đấu có CLB nào?

Tatsuhide Shimizu hiện đang thi đấu cho CLB Bekasi City ở giải Hạng 2 Indonesia tại Indonesia.