Tamás Somogyi

Tamás Somogyi - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Honvéd
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Tamás Somogyi tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Tamás Somogyi

Họ và tênTamás SomogyiTên thường gọiTamás Somogyi
Vị trí thi đấuTiền vệSố áo30
Ngày sinh / tuổi (17 tuổi)Quốc tịchHungary
CLBHonvédĐTQGHungary U19

Thống kê & phong độ Tamás Somogyi mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Tamás Somogyi mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
9 trận
Số trận đá chính
8 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Tamás Somogyi

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Tamás Somogyi qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Honvéd

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
9 trận
Số trận thi đấu chính thức
9 trận
Số phút thi đấu
611 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Honvéd II

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Hungary U19

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Tamás Somogyi

Tamás Somogyi là ai?

Tamás Somogyi quốc tịch Hungary, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Tamás Somogyi tại Keolive.

Tamás Somogyi đang thi đấu có CLB nào?

Tamás Somogyi hiện đang thi đấu cho CLB Honvéd ở giải VĐQG Hungary tại Hungary.