Szymon Kobusinski

Szymon Kobusinski - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Pogoń Siedlce
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Szymon Kobusinski tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Szymon Kobusinski

Họ và tênSzymon KobusińskiCân nặng79 kg
Tên thường gọiSzymon KobusinskiVị trí thi đấuTiền đạo cánh phải
Số áo21Ngày sinh / tuổi (28 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchBa lan
CLBPogoń SiedlceChiều cao183 cm

Thống kê & phong độ Szymon Kobusinski mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Szymon Kobusinski mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
13 trận
Số trận đá chính
9 trận
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
3 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Szymon Kobusinski

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Szymon Kobusinski qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Pogoń Siedlce

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
13 trận
Số trận thi đấu chính thức
13 trận
Số phút thi đấu
671 phút
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Szymon Kobusinski

Szymon Kobusinski là ai?

Szymon Kobusinski quốc tịch Ba lan, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Szymon Kobusinski tại Keolive.

Szymon Kobusinski đang thi đấu có CLB nào?

Szymon Kobusinski hiện đang thi đấu cho CLB Pogoń Siedlce ở giải Hạng Nhất Ba Lan tại Ba lan.