Simon Jalovicor

Simon Jalovicor - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Prostějov
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Simon Jalovicor tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Simon Jalovicor

Họ và tênSimon JalovicorTên thường gọiSimon Jalovicor
Vị trí thi đấuTiền vệ phòng ngựSố áo6
Ngày sinh / tuổi (21 tuổi)Quốc tịchCộng hòa Séc
CLBProstějov

Thống kê & phong độ Simon Jalovicor mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Simon Jalovicor mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
12 trận
Số trận đá chính
9 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Simon Jalovicor

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Simon Jalovicor qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Prostějov

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
12 trận
Số trận thi đấu chính thức
11 trận
Số phút thi đấu
721 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Simon Jalovicor

Simon Jalovicor là ai?

Simon Jalovicor quốc tịch Cộng hòa Séc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ phòng ngự. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Simon Jalovicor tại Keolive.

Simon Jalovicor đang thi đấu có CLB nào?

Simon Jalovicor hiện đang thi đấu cho CLB Prostějov ở giải Hạng Hai Séc tại Cộng hòa Séc.