Sérgio Ribeiro

Sérgio Ribeiro - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Corvinul Hunedoara
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Sérgio Ribeiro tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Sérgio Ribeiro

Họ và tênSérgio Miguel Hora RibeiroCân nặng70 kg
Tên thường gọiSérgio RibeiroVị trí thi đấuTiền vệ trung tâm
Số áo20Ngày sinh / tuổi (30 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchBồ Đào Nha
CLBCorvinul HunedoaraChiều cao178 cm

Thống kê & phong độ Sérgio Ribeiro mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Sérgio Ribeiro mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
14 trận
Số trận đá chính
13 trận
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.9

Sự nghiệp và thành tích của Sérgio Ribeiro

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Sérgio Ribeiro qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Corvinul Hunedoara

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
44 trận
Số trận thi đấu chính thức
44 trận
Số phút thi đấu
941 phút
Bàn thắng
10 bàn
Kiến tạo
4 kiến tạo
Thẻ vàng
6 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Sérgio Ribeiro

Sérgio Ribeiro là ai?

Sérgio Ribeiro quốc tịch Bồ Đào Nha, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Sérgio Ribeiro tại Keolive.

Sérgio Ribeiro đang thi đấu có CLB nào?

Sérgio Ribeiro hiện đang thi đấu cho CLB Corvinul Hunedoara ở giải VĐQG Romania tại Romania.