Seraphin Useni

Seraphin Useni - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Šamorín
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Seraphin Useni tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Seraphin Useni

Họ và tênSeraphin UseniTên thường gọiSeraphin Useni
Vị trí thi đấuTiền đạo cánh tráiSố áo29
Ngày sinh / tuổi (20 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchCộng hòa Dân chủ CongoCLBŠamorín

Thống kê & phong độ Seraphin Useni mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Seraphin Useni mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
2 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Seraphin Useni

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Seraphin Useni qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Šamorín

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
2 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
90 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Seraphin Useni

Seraphin Useni là ai?

Seraphin Useni quốc tịch Cộng hòa Dân chủ Congo, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo cánh trái. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Seraphin Useni tại Keolive.

Seraphin Useni đang thi đấu có CLB nào?

Seraphin Useni hiện đang thi đấu cho CLB Šamorín ở giải Hạng Hai Slovakia tại Slovakia.