Santeri Hostikka

Santeri Hostikka - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Ümraniyespor
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Santeri Hostikka tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Santeri Hostikka

Họ và tênSanteri HostikkaTên thường gọiSanteri Hostikka
Vị trí thi đấuTiền đạo cánh tráiSố áo7
Ngày sinh / tuổi (29 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchPhần LanCLBÜmraniyespor
Chiều cao183 cm

Thống kê & phong độ Santeri Hostikka mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Santeri Hostikka mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
11 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
3 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.0

Sự nghiệp và thành tích của Santeri Hostikka

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Santeri Hostikka qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Ümraniyespor

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
10 trận
Số trận thi đấu chính thức
10 trận
Số phút thi đấu
672 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 League Cup (2025) — Vô địch

🏆 League Cup (2025) — Á quân

🏆 Finland Cup (2025) — Vô địch

🏆 League Cup (2023) — Vô địch

🏆 Veikkausliiga (2023) — Vô địch

🏆 Veikkausliiga (2022) — Vô địch

🏆 Veikkausliiga (2021) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Santeri Hostikka

Santeri Hostikka là ai?

Santeri Hostikka quốc tịch Phần Lan, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo cánh trái. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Santeri Hostikka tại Keolive.

Santeri Hostikka đang thi đấu có CLB nào?

Santeri Hostikka hiện đang thi đấu cho CLB Ümraniyespor ở giải Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ tại Thổ Nhĩ Kỳ.