Osman Demir

Osman Demir (Karaköprü Belediyespor) - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Karaköprü Belediyespor
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Osman Demir tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Osman Demir

Họ và tênOsman Emirkan DemirCân nặng72 kg
Tên thường gọiOsman DemirVị trí thi đấuTiền đạo cánh trái
Số áo21Ngày sinh / tuổi (23 tuổi)
Chân thuậnCả haiCLBKaraköprü Belediyespor
Chiều cao187 cm

Thống kê & phong độ Osman Demir

Cập nhật thống kê và phong độ của Osman Demir với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Osman Demir

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Osman Demir qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Karaköprü Belediyespor

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Osman Demir

Osman Demir là ai?

Osman Demir quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo cánh trái. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Osman Demir tại Keolive.

Osman Demir đang thi đấu có CLB nào?

Osman Demir hiện đang thi đấu cho CLB Karaköprü Belediyespor ở giải Cúp Thổ Nhĩ Kỳ tại Thổ Nhĩ Kỳ.