Oleksandr Ponomarenko

Oleksandr Ponomarenko - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Olimpiya Savyntsi
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Oleksandr Ponomarenko tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Oleksandr Ponomarenko

Họ và tênOleksandr PonomarenkoCân nặng62 kg
Tên thường gọiOleksandr PonomarenkoVị trí thi đấuTiền vệ trung tâm
Số áo16Ngày sinh / tuổi (36 tuổi)
Chân thuậnTráiQuốc tịchUkraine
CLBOlimpiya SavyntsiChiều cao170 cm

Thống kê & phong độ Oleksandr Ponomarenko mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Oleksandr Ponomarenko mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Oleksandr Ponomarenko

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Oleksandr Ponomarenko qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Olimpiya Savyntsi

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Oleksandr Ponomarenko

Oleksandr Ponomarenko là ai?

Oleksandr Ponomarenko quốc tịch Ukraine, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Oleksandr Ponomarenko tại Keolive.

Oleksandr Ponomarenko đang thi đấu có CLB nào?

Oleksandr Ponomarenko hiện đang thi đấu cho CLB Olimpiya Savyntsi ở giải Cúp Quốc gia Ukraine tại Ukraine.