Marco Bortoli

Marco Bortoli (Žilina II) - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Žilina II
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Marco Bortoli tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Marco Bortoli

Họ và tênMarco BortoliTên thường gọiMarco Bortoli
Vị trí thi đấuTrung vệSố áo8
Ngày sinh / tuổi (19 tuổi)Quốc tịchSlovakia
CLBŽilina II

Thống kê & phong độ Marco Bortoli mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Marco Bortoli mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
9 trận
Số trận đá chính
5 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Marco Bortoli

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Marco Bortoli qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Žilina II

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
19 trận
Số trận thi đấu chính thức
19 trận
Số phút thi đấu
545 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Marco Bortoli

Marco Bortoli là ai?

Marco Bortoli quốc tịch Slovakia, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Marco Bortoli tại Keolive.

Marco Bortoli đang thi đấu có CLB nào?

Marco Bortoli hiện đang thi đấu cho CLB Žilina II ở giải Hạng Hai Slovakia tại Slovakia.