Madeline Roth

Madeline Roth - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Nantes W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Madeline Roth tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Madeline Roth

Họ và tênMadeline RothTên thường gọiMadeline Roth
Vị trí thi đấuTiền đạoNgày sinh / tuổi (25 tuổi)
Quốc tịchPhápCLBNantes W
Chiều cao174 cm

Thống kê & phong độ Madeline Roth mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Madeline Roth mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
3 trận
Số trận đá chính
3 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.0

Sự nghiệp và thành tích của Madeline Roth

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Madeline Roth qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Nantes W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
3 trận
Số trận thi đấu chính thức
3 trận
Số phút thi đấu
270 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Madeline Roth

Madeline Roth là ai?

Madeline Roth quốc tịch Pháp, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Madeline Roth tại Keolive.

Madeline Roth đang thi đấu có CLB nào?

Madeline Roth hiện đang thi đấu cho CLB Nantes W ở giải VĐQG nữ Pháp tại Pháp.