Luka Djordjevic

Luka Djordjevic (Čukarički) - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Čukarički
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Luka Djordjevic tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Luka Djordjevic

Họ và tênLuka ĐorđevićCân nặng73 kg
Tên thường gọiLuka DjordjevicVị trí thi đấuTiền đạo trung tâm
Số áo19Ngày sinh / tuổi (20 tuổi)
Chân thuậnCả haiCLBČukarički
Chiều cao186 cm

Thống kê & phong độ Luka Djordjevic mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Luka Djordjevic mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
6 trận
Số trận đá chính
2 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Luka Djordjevic

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Luka Djordjevic qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Čukarički

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
28 trận
Số trận thi đấu chính thức
28 trận
Số phút thi đấu
233 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Luka Djordjevic

Luka Djordjevic là ai?

Luka Djordjevic quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Luka Djordjevic tại Keolive.

Luka Djordjevic đang thi đấu có CLB nào?

Luka Djordjevic hiện đang thi đấu cho CLB Čukarički ở giải VĐQG Serbia tại Serbia.