Luis Raul Cruz Valverde

Luis Raul Cruz Valverde - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Gualberto Villarroel SJ
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Luis Raul Cruz Valverde tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Luis Raul Cruz Valverde

Họ và tênLuis Raul Cruz ValverdeTên thường gọiLuis Raul Cruz Valverde
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (25 tuổi)
Quốc tịchBoliviaCLBGualberto Villarroel SJ

Thống kê & phong độ Luis Raul Cruz Valverde mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Luis Raul Cruz Valverde mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
11 trận
Số trận đá chính
3 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Luis Raul Cruz Valverde

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Luis Raul Cruz Valverde qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Gualberto Villarroel SJ

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
11 trận
Số trận thi đấu chính thức
11 trận
Số phút thi đấu
248 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Luis Raul Cruz Valverde

Luis Raul Cruz Valverde là ai?

Luis Raul Cruz Valverde quốc tịch Bolivia, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Luis Raul Cruz Valverde tại Keolive.

Luis Raul Cruz Valverde đang thi đấu có CLB nào?

Luis Raul Cruz Valverde hiện đang thi đấu cho CLB Gualberto Villarroel SJ ở giải VĐQG Bolivia tại Bolivia.