Jule Schillo

Jule Schillo - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Saarbrücken W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Jule Schillo tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Jule Schillo

Họ và tênJule SchilloTên thường gọiJule Schillo
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (21 tuổi)
Quốc tịchĐứcCLBSaarbrücken W

Thống kê & phong độ Jule Schillo mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Jule Schillo mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Jule Schillo

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Jule Schillo qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Saarbrücken W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Jule Schillo

Jule Schillo là ai?

Jule Schillo quốc tịch Đức, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Jule Schillo tại Keolive.

Jule Schillo đang thi đấu có CLB nào?

Jule Schillo hiện đang thi đấu cho CLB Saarbrücken W ở giải Cúp Nữ Đức tại Đức.