Juan Batista

Juan Batista (Nacional Potosí) - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Nacional Potosí
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Juan Batista tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Juan Batista

Họ và tênJuan Batista Lopes da SilvaTên thường gọiJuan Batista
Vị trí thi đấuTiền vệ tấn côngNgày sinh / tuổi (25 tuổi)
Quốc tịchBrazilCLBNacional Potosí
Chiều cao168 cm

Thống kê & phong độ Juan Batista mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Juan Batista mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
13 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Juan Batista

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Juan Batista qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Nacional Potosí

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
13 trận
Số trận thi đấu chính thức
13 trận
Số phút thi đấu
103 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Fluminense PI

Thời gian
Từ đến
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
23 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Juan Batista

Juan Batista là ai?

Juan Batista quốc tịch Brazil, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ tấn công. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Juan Batista tại Keolive.

Juan Batista đang thi đấu có CLB nào?

Juan Batista hiện đang thi đấu cho CLB Nacional Potosí ở giải VĐQG Bolivia tại Bolivia.