Johann Gregor Allas

Johann Gregor Allas - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Vaprus
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Johann Gregor Allas tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Johann Gregor Allas

Họ và tênJohann Gregor AllasTên thường gọiJohann Gregor Allas
Vị trí thi đấuTrung vệSố áo64
Ngày sinh / tuổi (18 tuổi)Chân thuậnPhải
CLBVaprus

Thống kê & phong độ Johann Gregor Allas mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Johann Gregor Allas mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
25 trận
Số trận đá chính
3 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.2

Sự nghiệp và thành tích của Johann Gregor Allas

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Johann Gregor Allas qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Vaprus

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
27 trận
Số trận thi đấu chính thức
26 trận
Số phút thi đấu
308 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Johann Gregor Allas

Johann Gregor Allas là ai?

Johann Gregor Allas quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Johann Gregor Allas tại Keolive.

Johann Gregor Allas đang thi đấu có CLB nào?

Johann Gregor Allas hiện đang thi đấu cho CLB Vaprus ở giải VĐQG Estonia tại Estonia.