Jiří Koukal

Jiří Koukal - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Sokol Tasovice
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Jiří Koukal tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Jiří Koukal

Họ và tênJiří KoukalTên thường gọiJiří Koukal
Vị trí thi đấuThủ mônNgày sinh / tuổi (27 tuổi)
Quốc tịchCộng hòa SécCLBSokol Tasovice

Thống kê & phong độ Jiří Koukal mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Jiří Koukal mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
2 trận
Số trận đá chính
2 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Jiří Koukal

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Jiří Koukal qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Sokol Tasovice

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
3 trận
Số trận thi đấu chính thức
3 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Jiří Koukal

Jiří Koukal là ai?

Jiří Koukal quốc tịch Cộng hòa Séc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Jiří Koukal tại Keolive.

Jiří Koukal đang thi đấu có CLB nào?

Jiří Koukal hiện đang thi đấu cho CLB Sokol Tasovice ở giải Cúp Quốc gia Séc tại Cộng hòa Séc.