Jesús Sagredo

Jesús Sagredo - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Club Bolívar
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Jesús Sagredo tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Jesús Sagredo

Họ và tênJesús Manuel Sagredo ChávezCân nặng76 kg
Tên thường gọiJesús SagredoVị trí thi đấuHậu vệ cánh phải
Số áo2Ngày sinh / tuổi (32 tuổi)
Chân thuậnTráiQuốc tịchBolivia
CLBClub BolívarChiều cao180 cm

Thống kê & phong độ Jesús Sagredo mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Jesús Sagredo mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
39 trận
Số trận đá chính
21 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
6 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Jesús Sagredo

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Jesús Sagredo qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Club Bolívar

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
100 trận
Số trận thi đấu chính thức
100 trận
Số phút thi đấu
1783 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
19 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Copa de la División Profesional (2025) — Vô địch

🏆 Liga De Futbol Prof (2025) — Vô địch

🏆 Liga De Futbol Prof (2025) — Á quân

🏆 Copa de la División Profesional (2025) — Á quân

🏆 Liga De Futbol Prof (2024) — Vô địch

🏆 Liga De Futbol Prof (2023) — Vô địch

🏆 Liga De Futbol Prof (2023) — Á quân

🏆 Copa de la División Profesional (2023) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Jesús Sagredo

Jesús Sagredo là ai?

Jesús Sagredo quốc tịch Bolivia, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Jesús Sagredo tại Keolive.

Jesús Sagredo đang thi đấu có CLB nào?

Jesús Sagredo hiện đang thi đấu cho CLB Club Bolívar ở giải VĐQG Bolivia tại Bolivia.