Jakub Sypek

Jakub Sypek - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Zagłębie Lubin
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Jakub Sypek tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Jakub Sypek

Họ và tênJakub SypekCân nặng72 kg
Tên thường gọiJakub SypekVị trí thi đấuTiền vệ tấn công
Số áo7Ngày sinh / tuổi (25 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchBa lan
CLBZagłębie LubinChiều cao180 cm

Thống kê & phong độ Jakub Sypek mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Jakub Sypek mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
10 trận
Số trận đá chính
3 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Số lần MVP trận
2 trận
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Jakub Sypek

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Jakub Sypek qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Zagłębie Lubin

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
44 trận
Số trận thi đấu chính thức
43 trận
Số phút thi đấu
366 phút
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Jakub Sypek

Jakub Sypek là ai?

Jakub Sypek quốc tịch Ba lan, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ tấn công. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Jakub Sypek tại Keolive.

Jakub Sypek đang thi đấu có CLB nào?

Jakub Sypek hiện đang thi đấu cho CLB Zagłębie Lubin ở giải VĐQG Ba Lan tại Ba lan.