Ionuț Vînă

Ionuț Vînă - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Farul Constanța
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Ionuț Vînă tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Ionuț Vînă

Họ và tênIonuț Daniel VînăCân nặng73 kg
Tên thường gọiIonuț VînăVị trí thi đấuTiền vệ trung tâm
Số áo8Ngày sinh / tuổi (31 tuổi)
Chân thuậnTráiQuốc tịchRomania
CLBFarul ConstanțaChiều cao179 cm

Thống kê & phong độ Ionuț Vînă mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Ionuț Vînă mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
7 trận
Số trận đá chính
4 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.9

Sự nghiệp và thành tích của Ionuț Vînă

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Ionuț Vînă qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Farul Constanța

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
80 trận
Số trận thi đấu chính thức
79 trận
Số phút thi đấu
245 phút
Bàn thắng
7 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Liga 1 (2021-2022) — Vô địch

🏆 Liga 1 (2021-2022) — Á quân

🏆 Liga 1 (2020-2021) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Ionuț Vînă

Ionuț Vînă là ai?

Ionuț Vînă quốc tịch Romania, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Ionuț Vînă tại Keolive.

Ionuț Vînă đang thi đấu có CLB nào?

Ionuț Vînă hiện đang thi đấu cho CLB Farul Constanța ở giải VĐQG Romania tại Romania.