Gustavo Peredo

Gustavo Peredo - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Guabirá
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Gustavo Peredo tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Gustavo Peredo

Họ và tênGustavo Peredo OrtízCân nặng68 kg
Tên thường gọiGustavo PeredoVị trí thi đấuTiền đạo cánh phải
Số áo7Ngày sinh / tuổi (26 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchBolivia
CLBGuabiráChiều cao169 cm

Thống kê & phong độ Gustavo Peredo mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Gustavo Peredo mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
29 trận
Số trận đá chính
27 trận
Bàn thắng
7 bàn
Kiến tạo
6 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
13 lần
Số lần MVP trận
4 trận
Thẻ vàng
9 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.0

Sự nghiệp và thành tích của Gustavo Peredo

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Gustavo Peredo qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Guabirá

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
68 trận
Số trận thi đấu chính thức
68 trận
Số phút thi đấu
2188 phút
Bàn thắng
25 bàn
Kiến tạo
12 kiến tạo
Thẻ vàng
17 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Gustavo Peredo

Gustavo Peredo là ai?

Gustavo Peredo quốc tịch Bolivia, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Gustavo Peredo tại Keolive.

Gustavo Peredo đang thi đấu có CLB nào?

Gustavo Peredo hiện đang thi đấu cho CLB Guabirá ở giải VĐQG Bolivia tại Bolivia.