Francesco Cavagna

Francesco Cavagna - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

UTC Cajamarca
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Francesco Cavagna tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Francesco Cavagna

Họ và tênFrancesco Cavagna SalazarCân nặng73 kg
Tên thường gọiFrancesco CavagnaVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo6Ngày sinh / tuổi (26 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchPeru
CLBUTC CajamarcaChiều cao184 cm

Thống kê & phong độ Francesco Cavagna mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Francesco Cavagna mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
23 trận
Số trận đá chính
8 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.4

Sự nghiệp và thành tích của Francesco Cavagna

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Francesco Cavagna qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

UTC Cajamarca

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
23 trận
Số trận thi đấu chính thức
23 trận
Số phút thi đấu
770 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Francesco Cavagna

Francesco Cavagna là ai?

Francesco Cavagna quốc tịch Peru, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Francesco Cavagna tại Keolive.

Francesco Cavagna đang thi đấu có CLB nào?

Francesco Cavagna hiện đang thi đấu cho CLB UTC Cajamarca ở giải VĐQG Peru tại Peru.