Flávia Mota

Flávia Mota - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Flamengo W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Flávia Mota tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Flávia Mota

Họ và tênFlavia Caroline da Mota CardosoCân nặng62 kg
Tên thường gọiFlávia MotaVị trí thi đấuHậu vệ
Ngày sinh / tuổi (25 tuổi)Quốc tịchBrazil
CLBFlamengo WChiều cao170 cm

Thống kê & phong độ Flávia Mota mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Flávia Mota mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
19 trận
Số trận đá chính
11 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Flávia Mota

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Flávia Mota qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Flamengo W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
19 trận
Số trận thi đấu chính thức
19 trận
Số phút thi đấu
1059 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Brasileiro Women (2023) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Flávia Mota

Flávia Mota là ai?

Flávia Mota quốc tịch Brazil, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Flávia Mota tại Keolive.

Flávia Mota đang thi đấu có CLB nào?

Flávia Mota hiện đang thi đấu cho CLB Flamengo W ở giải Brasileiro Women Brasil tại Brazil.