Enzo Lodovico

Enzo Lodovico - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Ceará
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Enzo Lodovico tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Enzo Lodovico

Họ và tênEnzo Valentim LodovicoTên thường gọiEnzo Lodovico
Vị trí thi đấuHậu vệ cánh phảiSố áo60
Ngày sinh / tuổi (20 tuổi)Quốc tịchBrazil
CLBCearáChiều cao173 cm

Thống kê & phong độ Enzo Lodovico mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Enzo Lodovico mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
25 trận
Số trận đá chính
9 trận
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
4 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Enzo Lodovico

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Enzo Lodovico qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Ceará

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
25 trận
Số trận thi đấu chính thức
25 trận
Số phút thi đấu
988 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Ceará U20

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
3 trận
Số trận thi đấu chính thức
3 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Enzo Lodovico

Enzo Lodovico là ai?

Enzo Lodovico quốc tịch Brazil, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Enzo Lodovico tại Keolive.

Enzo Lodovico đang thi đấu có CLB nào?

Enzo Lodovico hiện đang thi đấu cho CLB Ceará ở giải Brazil Série B – Hạng 2 Brazil tại Brazil.