Emma Alva Elisabeth Selerud

Emma Alva Elisabeth Selerud - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Häcken W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Emma Alva Elisabeth Selerud tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Emma Alva Elisabeth Selerud

Họ và tênAlva SelerudCân nặng55 kg
Tên thường gọiEmma Alva Elisabeth SelerudVị trí thi đấuHậu vệ
Số áo15Ngày sinh / tuổi (26 tuổi)
Quốc tịchThuỵ ĐiểnCLBHäcken W
Chiều cao169 cm

Thống kê & phong độ Emma Alva Elisabeth Selerud mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Emma Alva Elisabeth Selerud mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.2

Sự nghiệp và thành tích của Emma Alva Elisabeth Selerud

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Emma Alva Elisabeth Selerud qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Häcken W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
3 trận
Số trận thi đấu chính thức
3 trận
Số phút thi đấu
90 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Coppa Italia Women (2022-2023) Á quân

🏆 Serie A Women (2022-2023) Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Emma Alva Elisabeth Selerud

Emma Alva Elisabeth Selerud là ai?

Emma Alva Elisabeth Selerud quốc tịch Thuỵ Điển, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Emma Alva Elisabeth Selerud tại Keolive.

Emma Alva Elisabeth Selerud đang thi đấu có CLB nào?

Emma Alva Elisabeth Selerud hiện đang thi đấu cho CLB Häcken W ở giải UEFA Women's Champions League – Cúp C1 nữ châu Âu tại Thuỵ Điển.