Emil Safarov

Emil Safarov - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Neftçi
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Emil Safarov tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Emil Safarov

Họ và tênEmil SafarovTên thường gọiEmil Safarov
Vị trí thi đấuTiền vệ trung tâmSố áo7
Ngày sinh / tuổi (24 tuổi)Quốc tịchAzerbaijan
CLBNeftçiChiều cao175 cm
ĐTQGAzerbaijan

Thống kê & phong độ Emil Safarov mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Emil Safarov mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
19 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.4

Sự nghiệp và thành tích của Emil Safarov

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Emil Safarov qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Neftçi

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
37 trận
Số trận thi đấu chính thức
36 trận
Số phút thi đấu
321 phút
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
4 kiến tạo
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Azerbaijan

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
8 trận
Số trận thi đấu chính thức
3 trận
Số phút thi đấu
286 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Azerbaidjan Cup (2022-2023) — Vô địch

🏆 Azerbaidjan Cup (2022-2023) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Emil Safarov

Emil Safarov là ai?

Emil Safarov quốc tịch Azerbaijan, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Emil Safarov tại Keolive.

Emil Safarov đang thi đấu có CLB nào?

Emil Safarov hiện đang thi đấu cho CLB Neftçi ở giải VĐQG Azerbaijan tại Azerbaijan.