Cyrill May

Cyrill May - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

St. Gallen
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Cyrill May tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Cyrill May

Họ và tênCyrill MayCân nặng76 kg
Tên thường gọiCyrill MayVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo2Ngày sinh / tuổi (19 tuổi)
Chân thuậnPhảiCLBSt. Gallen
Chiều cao191 cm

Thống kê & phong độ Cyrill May mùa 2025

Cập nhật thống kê và phong độ của Cyrill May mùa 2025 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
34 trận
Số trận đá chính
18 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Cyrill May

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Cyrill May qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

St. Gallen

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
34 trận
Số trận thi đấu chính thức
34 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Super League (2025-2026) Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Cyrill May

Cyrill May là ai?

Cyrill May quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Cyrill May tại Keolive.

Cyrill May đang thi đấu có CLB nào?

Cyrill May hiện đang thi đấu cho CLB St. Gallen ở giải VĐQG Thuỵ Sĩ tại Thuỵ Sĩ.