Amir Musaev

Amir Musaev - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Zenit
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Amir Musaev tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Amir Musaev

Họ và tênAmir MusaevTên thường gọiAmir Musaev
Vị trí thi đấuTiền vệ trung tâmSố áo38
Ngày sinh / tuổi (18 tuổi)Quốc tịchNga
CLBZenit

Thống kê & phong độ Amir Musaev mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Amir Musaev mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
8 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.0

Sự nghiệp và thành tích của Amir Musaev

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Amir Musaev qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Zenit

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
8 trận
Số trận thi đấu chính thức
8 trận
Số phút thi đấu
118 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Amir Musaev

Amir Musaev là ai?

Amir Musaev quốc tịch Nga, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Amir Musaev tại Keolive.

Amir Musaev đang thi đấu có CLB nào?

Amir Musaev hiện đang thi đấu cho CLB Zenit ở giải VĐQG Nga tại Nga.